An sauƙaƙa isar da mutane da yawa a kan tafiya tun bayan zuwan Jerin Wayoyin Masu Ciniki na Kanada, yanzu za ku iya isa ga duk wanda ke da wayar hannu da kamfanoni da ƙungiyar da ke ba da damar tallata kayanku, ayyuka da abubuwan da suka faru. Don haka wannan bayanan ya kamata ya kawo sauƙi ga halaltattun kamfanoni masu ma'ana da ke fuskantar babban fa'ida ta kuɗi a ƙarƙashin Dokar Kariya ta Masu Amfani da Waya (TCPA) don tuntuɓar masu karɓa ba tare da laifi ba. Tsare-tsare sun haɗa da isar da kira na dijital, tura wayar salula, saka idanu na tsawo, filin ajiye motoci, sabis na intercom, jiran kira, masu halarta na atomatik, layukan dijital, kiɗan riƙon al'ada, saƙon murya, rikodin kira da sauran fasalulluka.

Kanada B2C Wayar Babu Lissafta
Adadin Rikodi: 500K
Nau'in fayil: Excel, CSV
An sabunta kwanan nan
(Kudi na lokaci ɗaya)
Bayarwa: Zazzagewa nan take.
Farashin: $ 1350
Tambaya & Amsa
Lokacin da Lambar Wayar Waya Ke Jagoranci Adireshin Tuntuɓar Ƙarshe?
Kowane wata muna sabunta Lissafin Lambobin wayar mu. Muna gina Lissafin Wayoyin hannu daga ƙarin tushe. Don haka bayan samun bayanai kowane wata, muna yin sabuntawa.
Lokacin da aka isar da lissafin lambobin wayar?
Bayan yin oda a cikin sa'o'i 4 za a isar da jerin lambobin wayar ku kuma don tuntuɓar lambar wayar hannu ta al'ada muna ɗaukar awoyi 72 don gina bayanai.
Menene daidaiton lambobin tallan waya?
Muna ba ku 95% daidaito lambobin wayar hannu. Duk lambar wayar mu ta mutum ce da kuma idon kwamfuta an tabbatar da ita.
Wane nau'in lissafin lambobin wayar hannu kuke bayarwa?
Muna ba da lambar wayar kasuwanci har ila yau, bayanan lissafin lambar wayar mabukaci & mai tuntuɓar kamfani ta taken ma'aikacin kamfani & bayanan aikin aiki. Hakanan zaka iya gina lissafin wayar hannu ta wurin bayanin tuntuɓar wanda aka yi niyya ta masana'antu ko ƙasa da jiha da birni.
Wannan jerin tallace-tallace na wayar tarho yana kawo jagoran tallace-tallace?
Ee jerin tallanmu na wayar tarho suna kawo ƙarin rufaffiyar jagorar tallace-tallace don kamfanin ku.
Ana amfani da lissafin lambar wayar hannu zuwa kowane dandamali na crm?
Ee zaku iya amfani da lissafin lambar wayar hannu zuwa kowane dandamali na crm.
Me yasa na amince da ku?
Muna yin kasuwanci daga 2012. Mu ne kawai mafi girma kamfani don mai bada lissafin lambobin waya. Duk lambar wayar sadarwa daidai ce 95%. Idan kun sami lambar wayar bounce sama da 5% to za mu maye gurbin lambar wayar mu da aka bounced. Wannan shine garantin mu.
Wane tsari na lissafin lambobin tallan waya?
Za mu samar muku da tsarin Excel ko CSV don jerin lambobin tallan tallan da aka yi oda.
Jerin wayar hannu na da izini?
Duk lissafin lambobin mu na wayar hannu tushen izini ne kuma a shirye GDRP.
Menene tushen jerin tallan wayar ku?
Tushen jerin tallace-tallacenmu shine dandamali daban-daban. Mun ɗauki duk lambobin sadarwar waya daga amintattun shafuka kuma mun zaɓi tushen kawai. Muna gina lissafin lambobin wayar hannu daga tushen kasuwanci da tushen mabukaci.
Wane Buri muke amfani da wannan lissafin lambar wayar salula?
Kuna iya amfani da wannan lissafin lambar wayar hannu don ƙirƙirar kasuwancin ku na kan layi ta sms ko kamfen tallan kiran sanyi.
Jerin lambar wayar salula ya shirya don amfani da cibiyar kira?
Ee lissafin lambar wayar mu yana shirye don amfani da cibiyar kira. Idan kana so ka yi amfani da wannan lissafin lambar wayar salula don kiran cibiyar a shirye ta yi amfani da ita zuwa wurin kira.